CSC 10 NBK FORUM
Để truy cập website của CSC10, hãy đăng kí là thành viên (tốn thời gian đấy, hehe)

CSC 10 NBK FORUM

VỚI CSC10, KHÔNG CÓ GÌ LÀ KHÓ TƯỞNG TƯỢNG

IndexCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Đồng Hồ

Latest topics
» chú lợn tham ăn
Fri May 18, 2012 9:04 pm by baotkhihi

» hài vui đây
Fri Mar 30, 2012 7:51 pm by phamviettin

» somebody that i used to know
Sat Mar 24, 2012 9:38 pm by phamviettin

» bai tap vat ly 1 tiet day ba kon
Sun Mar 18, 2012 3:24 pm by phamviettin

» Music of QBAO
Wed Feb 29, 2012 3:45 pm by baotkhihi

» VĂN NGHỆ 10 HÓA
Fri Feb 17, 2012 6:59 pm by hoak10

» Tết tết tết tết đến rồi!!!
Wed Jan 25, 2012 9:14 pm by phamviettin

» HICH TUONG SI
Wed Jan 25, 2012 8:19 am by nhocan_snow128

» LỚP TRƯỞNG VS BÍ THƯ
Sat Jan 21, 2012 3:09 pm by phamviettin

Keywords
viên Cách tinh obitan truyen bieu giản dich xuyen nồng định toán lien khoa niem thoi cuoi bằng Thuyet giai cong nguyen dung tham olympia nhanh
December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar

Share | 

20-11 that tuyet

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tears_of_north_star_2211
Admin
Admin

Điểm Cộng : 183

Bài gửiTiêu đề: 20-11 that tuyet   Sat Nov 19, 2011 8:52 pm

csc k10 chug ta lai co them mot ki niem vui nua roi, phai ko nao??? hihi. I love you I love you Cu cai da nay thi ko lau nua, moi thanh vien trog tap the csc chug ta se co ca mot nui nhug ki niem vo cung dep, vo cung rieng va tat nhien la ko the thieu chut dien dien, khung khung dac trug cua csc.
Liet ke lai thu nhe, chug ta da cung nhau:
- hi huc dap xe do mo hoi hot + chay xe may em ru (nhug lai ton xang), roi nhao vo an voi toc do cuc ky "Chop nhoag" chi vi nhin doi wa lau (den noi nhieu dua an sau mat ca phan phai an them com. toi nghiep ghe!!!) va cuoi cug ket thuc chuyen da ngoai la nhug khoanh khac tu suong day ngau hung ben canh dong chay nag va nhung bui tre .... hoi bi xo xac.
- diem dug chan thu 2 trog cuoc hah trinh dai dang dang suot... 8h dong ho cua csc la Star. tai noi day chug ta co dip duoc chiem nguong nhung dieu mua ... khi ko dung hag cua monitor monkey, giong ca oanh... tac cua "lop pho nham hiem" Mr Bao (moi dc phong chuc) va phat hien ra mot tai nag am nhac moi: chang trai voi biet danh Nghe. hơhơ
- Va cuoi cug chug ta thuc hien cai muc dich chinh dag cua ngay 20-11. di tham Mr Quoc va Mrs. Linh.
+ Mr Q: tu nha cu ---> sag nha moi ---> va cuoi cug la quay ve nha cu. oi gian nan gom!!! Tham thay kho thiet nhug lai vui. dong ca tap the tag thay bai "bui phan" (cu nhu may dua con nit nhi!?!)Mieng thi ns ko an ko uong ma cuoi cug tong ket lai uong het khoang 1,5l nuoc + 1 goi bah quy + may chuc cai bah man nho nho + vai chuc cay keo. May la an xog ma van con cai dia, tuog dau co ai do nuot luon roi chu.
Tam biet thay, tap doan csc keo den nha Mrs Linh. ( lan nay thi chi con khoang 15 dua)
+ Mrs. Linh: csc da bi co cho "leo cot dien" gan 30'. ba co ruot bieu tih wa troi ma van phai rag chiu. va trog khoag time do, tat nhien chug ta ko chiu ngoi yen roi, lai tiep tuc "tam" rom ra ca khu pho. (dug la ba con voi may ba ban ca ngoai cho, den dau 8 cug dc)
cho mai cuoi cug co cug ve (mug muon chet). oi hum nay co dep wa di Embarassed Embarassed (nhin mai ko moi mat luon. hihi). ngoi trog phog, nhan tien co cai bag, ah chag TT lai noi hug len lam thay voi nd bai hoc chag dau vao dau ca. hehe. va 1 dieu vo cug dac biet, dag ghi nhan la gio day thag monitor MK lop mih cuoi cug cug gap phai doi thu vo cug nag ki Mrs L. then Monitor thi no deu nhug suc cong pha thuoc hag trug binh kha, con Mrs lop ta thi thih thoag moi cai bom nhug toan bom nguyen tu khong ak, suc cong pha vo cung manh liet.ec
cuoi cug cuoc choi cug ket thuc, va tat nhien trc khi chao co ra ve, nhieu mem ko wen gui lai vai chu ky luu niem. lai tu suong tiep roi)))-.-.- drunken drunken drunken drunken drunken

VAY LA KET THUC MOT CHUYEN DI TUYET VOI. HEN NAM SAU BA CON NHE!!!
DAM BAO QUAY MR QUOC VA MRS LINH MOT BUA TUG BUNG LUON. OK KHONG?
king queen

Được sửa bởi tears_of_north_star_2211 ngày Sun Nov 20, 2011 3:55 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
baotkhihi
Thành viên thượng hạng
Thành viên thượng hạng

Điểm Cộng : 184

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Sat Nov 19, 2011 10:08 pm

haha! wa khen! minh hat hay hon bo` rong hj
lol! lol!
Xem lý lịch thành viên
TMT
Thành viên hạng sang cấp 2
Thành viên hạng sang cấp 2

Điểm Cộng : 94

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Sun Nov 20, 2011 8:01 am

Chuyen di vui that nhung toi van thay buon vi 2 dieu:
1- an choi nhay mua nhieu wa ma tham dc co thay quoc vs co linh thui vay 20-11 la ngay hoc sinh viet nam moi dung vi hoc tro dc nghi hoc, dc di choi, dc 8 thoai mai, dc thay co moi nuoc uong, banh roi con hot dua... de nghi nam sau di nhieu hon chut-nguyen nhan do vao dau lop 10 chua bik nhieu thay co thui cho qua
2- mot so ban ko di tui muon di thi fai dong du ca lop the moi vui. Bang moi gia du co nan ni, de doa hay dung vu luc cung fai keu goi may dua di except nhung truong hop bat khang nhu gay chan, tay or liet nua nguoi
3- can quai ji fai hat o ...lam ji dua nay hat dua kia nghe the la xong vua ton tien ma tui thay nhuc cai dau. Cam cai dong ghita ra ngoi giua dong ma hat co fai vua mat vi gio troi mat hon ban lai con tiet kiem dien vs lai hat the moi nghe dc cai hay cua chat giong moi nguoi chu cai cung cham..... diem thi con ji vui.
Hehe tui cung tham gia ma noi the nay thi hoi wa mong ba con luong thu
Xem lý lịch thành viên
phamviettin
Thành viên thượng hạng
Thành viên thượng hạng

Điểm Cộng : 140

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Sun Nov 20, 2011 4:49 pm

thiệt cái là đau lòng! đan chơi vs các bạn thì bị mẹ kêu về trông nhà, ko kịp hát bài "em còn nhớ hay em đã quên" và cũng ko được đi thăm thầy Quốc vs cô Linh, hu hu, zề nhà buồn muốn chết, mà cũng xin cáo lỗi vs bà con vì hôm đó zề sớm, tui mà hông sợ bị ăn lươn thì hôm đó tui hông zề rồi, mà công nhận đi chơi zui tuyệt, chỉ có cái màn là BT vs GH cho tui đạp bở hơi trên đường Nguyễn Hoàng
Xem lý lịch thành viên
tears_of_north_star_2211
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Sun Nov 20, 2011 7:08 pm

sr ong nha, ko co y. de tui vote cho ong mot phieu coi nhu la chuoc toi vay. ok

Xem lý lịch thành viên
myhao_csc10
Thành viên hoạt động cấp 1
Thành viên hoạt động cấp 1

Điểm Cộng : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Wed Nov 23, 2011 8:47 pm

Di choi zui thjet....hehe...Ak`,cung~ co' chuyen. bun` de? chia se? day.....Ho^m trc' zo^ nha` Mr.Quoc', chi? dc co' 5phut....rui` phai? di cho? ban. Son ze^` nha` tro. lay' do` de? kip. xe buyt' ze^` que^....Tre^n duong` way ze` nha` tha^y`...cu' nghj~ la` ze` se~ dc. en banh' keo.,tui chay. nhanh nhanh ze^` bounce bounce bounce bounce bounce bounce .
Za^y. ma` zua` ze^` toi' .... chi? kip. " Thua tha^y` em ze^`" de? con` di tham Mrs Linh.Hic....ko kip. tha^y' cai' vo? keo. lun. Co^ng nhan. moi. nguoi` xu? li'...nhanh...gon.....le. thiet!!! Razz Razz Razz Razz
Xem lý lịch thành viên
phamviettin
Thành viên thượng hạng
Thành viên thượng hạng

Điểm Cộng : 140

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Wed Nov 23, 2011 10:18 pm

con Hảo nó đánh tùm lum kí tự lạ, ta nhìn mù mắt lun
Xem lý lịch thành viên
tears_of_north_star_2211
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Wed Nov 23, 2011 11:46 pm

phamviettin đã viết:
con Hảo nó đánh tùm lum kí tự lạ, ta nhìn mù mắt lun
dung la trih do thap kem wa ay ma!!! lol! lol!

Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 20-11 that tuyet   Today at 5:45 pm

20-11 that tuyet
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tàu vũ trụ tuyệt mật X-37B của Mỹ hoàn thành thử nghiệm